Notre instance Nitter est hébergée dans l'Union Européenne. Les lois de l'UE s'y appliquent. Conformément à la Directive 2001/29/CE du Parlement européen et du Conseil du 22 mai 2001 sur l'harmonisation de certains aspects du droit d'auteur et des droits voisins dans la société de l'information, « Les actes de reproduction provisoires visés à l'article 2, qui sont transitoires ou accessoires et constituent une partie intégrante et essentielle d'un procédé technique et dont l'unique finalité est de permettre : une transmission dans un réseau entre tiers par un intermédiaire, […] d'une oeuvre ou d'un objet protégé, et qui n'ont pas de signification économique indépendante, sont exemptés du droit de reproduction. » Aussi, toutes les demandes de retrait doivent être envoyées à Twitter, car nous n'avons aucun contrôle sur les données qu'ils ont sur leurs serveurs.

Jovial

Joined April 2022
huyu bonface oduori kutoka Kijiji ya vuradolo,bahati mbaya nlipoteza sapuli yake📿,Ile kivumbi niliona,jamaa alinigaragaza kwa vumbi madem wakiona,nlipopata kampenyo,zile mbio nilitoka,juzi alikuja ati nimnyoe kwa Deni,nliwaza sana #goodeveningkenya
Jk Mimi nilifungiwa shule na kijana mwingine anaitwa Mathew osokaise mpaka nikaenda nyumbani bila vitabu na viatu juzi aliniona akanisalamia kwa heshima true story katakwa Teso inasikiza show salamu zangu zimfikie Papa Francis isanyu na mzeee Sammy epaah #goodeveningkenya
PASKAL KWENA WA DYNAMIK KINYOZI retweeted
Taja mwanafunzi mwenzako ambaye ashawahi kufunga shule na wewe ukiwa primo...#GoodEveingKenya
71
24
1
62
huyu bonface oduori kutoka Kijiji ya vuradolo,bahati mbaya nlipoteza sapuli yake📿,Ile kivumbi niliona,jamaa alinigaragaza kwa vumbi madem wakiona,nlipopata kampenyo,zile mbio nilitoka,juzi alikuja ati nimnyoe kwa Deni,nliwaza sana #goodeveningkenya
Taja mwanafunzi mwenzako ambaye ashawahi kufunga shule na wewe ukiwa primo...#GoodEveingKenya
PASKAL KWENA WA DYNAMIK KINYOZI retweeted
Mabingwa mpoo? Ni awamu ya #GoodEveningKenya nami Jk jina kibwa Kamau Munyua 8pm-12am Siku yako imekuwa aje ? Kamata position ndani ya porojo twende nalo hadi tamati. #GoodEveningakenya #RadioNumberOne
156
39
4
94
Makwara Western butula sub county naimumunya show jk.. #goodeveningkenya
Mabingwa mpoo? Ni awamu ya #GoodEveningKenya nami Jk jina kibwa Kamau Munyua 8pm-12am Siku yako imekuwa aje ? Kamata position ndani ya porojo twende nalo hadi tamati. #GoodEveningakenya #RadioNumberOne
1
1
1
Early 2000s,Kijiji yote ya makwara,mtu alikuwa na simu Ni mmoja tu,mr Rajab onyango,bado yuko Hadi leo,kila boma ilikuwa imepangiwa timetable na masaa ya kuenda kupanda mlima juu ya network,waongee na watu wao wa majuu, live long Rajab,ulisaidia Kijiji Sana #goodeveningkenya
Taja kitu kimoja ulikuwa unatumwa sana na mzazi ukaombe katika boma jirani....#GoodEveningKenya
Jk ✍️Kwa darasa letu la nane 2010,pale makwara, Mungu Yuko nasi karibu kila mtu Ni ana kazi, mwingine ako na mkokoteni,powersaw na kuchoma mtura, wengine wameo na kuoleka,gotea Amos musikoyo, Fredrick wabwire,.makwara naskia with wife kezia ouma #GoodEveningKenya
Taja jamaa mmoja mlisoma naye na ulikuwa wamshinda kimasomo lakini sasa hivi ameomoka zaidi...#GoodEveningKenya
Makwara marachi enjoying #GoodEveningKenya
Basi la #GoodEveningKenya limeondoka na popote ulipo kamata position twende nalo hadi tamati 8pm-12am. Dereva wako ni JK Jizee mwenyewe @KamauMunyuaJk @nyambega_jared #GoodEveningKenya #RadioNumberOne
1
✍️ Mwalimu fredy from mauko ✍️ Madam petronila from elukongo,Ni walimu walinifunza pale makwara pri,paka sai bado wako na hawazeeki,wakikuja pale kwa ofisi yangu,huwa tunafurahia Sana tukikumbushana zile siku Nkiwa mwanafunzi,lazima nitoboke soda #goodeveningkenya
Taja mwalimu wako wa primoo wa zamani zaidi na bado huwa wamuona na nguvu zake...#GoodEveningKenya
✍️ Mwalimu fredy from mauko ✍️ Madam petronila from elukongo,Ni walimu walinifunza pale makwara pri,paka sai bado wako na hawazeeki,wakikuja pale kwa ofisi yangu,huwa tunafurahia Sana tukikumbushana zile siku Nkiwa mwanafunzi,lazima nitoboke soda #goodeveningkenya
Mfalme JK mimi mwalimu wangu wa Borokwo primoo ambaye alikua mzee na nilimpenda ni Isaac Kamulial ata kama alikua ananichapa sana kwa sababu nimeandika composition mbaya na kufika shule kama nimechelewa namshukuru sana 😂 naskiza nikiwa chuo kikuu cha karatina #GoodEveningKenya
1
✍️ Mwalimu fredy from mauko ✍️ Madam petronila from elukongo,Ni walimu walinifunza pale makwara pri,paka sai bado wako na hawazeeki,wakikuja pale kwa ofisi yangu,huwa tunafurahia Sana tukikumbushana zile siku Nkiwa mwanafunzi,lazima nitoboke soda #goodeveningkenya
Mfalme JK mimi mwalimu wangu wa Borokwo primoo ambaye alikua mzee na nilimpenda ni Isaac Kamulial ata kama alikua ananichapa sana kwa sababu nimeandika composition mbaya na kufika shule kama nimechelewa namshukuru sana 😂 naskiza nikiwa chuo kikuu cha karatina #GoodEveningKenya
1
Hapa makwara, butula sub county naimumunya show Kama mushrooms #goodeveningkenya
Ni matumaini yangu kwamba siku ilikuendea vyema na karibu kwenye #GoodEveningKenya 8pm-12am nami JK Kamau Munyua. Unatulia ndani ya show ukiwa wapi? #GoodEveningKenya #RadioNumberOne
JIRANI KUNO BY SUKUMA BIN ONGARO... I'll appreciate Jizee🤝🤝🤝 #makombora
J.K.goodevening Hapo leo umeteza mjizee Hio ngoma ya lesiwanyika Nginyang Tiaty getting you strength five Please Nichezea VITUKO MAJENGO ya Moreno Batamba #makombora @RadioCitizenFM
Ni kilomita moja tu kutoka makwara,utakuta ka center kanaitwa ogallo,kanapatikana on mumias🛣️ butula 🛣️bumala A highway,ukiskia bwana/Bibi yako anafanya biashara huko,we kwisha,ikifika majioni,utadhani Sasa ndio asubuhi pale, Mzee muruka okaki Ni shahidi #goodeveningkenya
Taja kamji kamoja unajua kenye raha tupu, mpenzi au mwenzako wa ndoa akienda kazi huko anaibwa...#GoodEveningKenya
1
1
🤔🤔🤔
This tweet is unavailable
Hapa makwara Western with brother fostino kwena... enjoying the playlist #misamix
Huku makwara Kuna 1 pale kwa nakhavi Mama fedy. 2 kwa Nawesia Mama rihana..hapo asubuhi jamaa wanaamkia uji wa wimbi,jioni supu,uktaka gazeti la rongo na kweli marachi yote kuja pale na utege tu sikio,Ata usichangie, makwara naskia na wife Kezia #goodeveningkenya
jizee huku kwetu cheptais kijiji cha kimaswa jk huku kwetu kuna mkahawa hapa kwetu kwa njuguna ukienda hapo utapata wazee wanakunywa supuu hata Jana nilisikia wakikuongelea salimia mwalimu Caleb ndiwa masai akiwa pale kimaswa #goodeveningkenya
PASKAL KWENA WA DYNAMIK KINYOZI retweeted
Replying to @prof_wajakoyah
Do you believe it 🤔 😏 #sakaja #Dpwilliam #Orengo
1
1
25
788